Karibuni sana

Tovuti hii nimeianzisha ili tuweze kupashana habari kama zinavyotokea hapa Tanzania.Ili kuweza kufanikishi hilo,ninahitaji ushirikiano wenu wote kwa hali na mali.Mimi pekee sitaweza kuwapa habari kwasababu ya muda na gharama pia.Lakini nitajitahidi,nitakachoweza ndiyo hicho hicho mpokee na kukifanyia kazi.

mawasiliano:niandikie@live.com,nitumie@gmail.com

Advertisements

Acha maoni yako hapa

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s